Dauke ku don fahimtar shingen wucin gadi

Dangane da ƙayyadadden wurin aikin ginin gidaje na birni, shingen dole ne ya ɗauki kayan aiki masu ƙarfi kuma a ci gaba da kafa shi. Tsawon bangon shinge na babban hanyar hanya a cikin birni ba zai zama ƙasa da mita 2.5 ba, kuma tsayin bangon shinge mai motsi na sashin hanya na yau da kullun ba zai zama ƙasa da mita 1.8 ba. Shigar da shinge mai motsi zai dogara ne akan tsarin ginin da aka ƙaddamar kuma an amince da shi a cikin lokacin da ya gabata.

yanci-tsaye-tsaye-shinge3

Aunawa da matsayi nashinge na wucin gadiza a dakatar da shi, kuma mai kulawa zai tabbatar da mai shi bayan an shimfiɗa layin, kuma za a dakatar da daidaitawa a cikin lokaci don ɓangaren da bai dace da zane ba. Abubuwan da aka fi amfani da su don shinge na wucin gadi a wuraren gine-gine shine faranti na karfe. Za a iya amfani da faranti na ƙarfe mai launi don yin fale-falen sanwicin kumfa, tare da Layer na kumfa EPS mai kauri 5cm tsakanin farantin karfen launi guda biyu azaman kayan baffle.

Faɗinsa gabaɗaya 950mm; tsayin ya dogara da tsayin shingen. Idan aka ɗauka tsayin shingen ya kai mita 2, tsayin farantin karfen launi yana kusa da mita 2. Ginin wucin gadi na ginin yana ɗaukar 50mm lokacin farin ciki na farin ciki shuɗi mai haske-nauyin nau'in sanwici mai launi na karfe, tsayin 2.0m, tsayin gefen shafi 800mm, tsayin bututun murabba'in murabba'in 2m, kaurin bangon karfe 1.2mm, saman da kasan katako na shinge yana ɗaukar nau'in galvanized karfe matsa lamba. An saita ginshiƙin ƙarfe da aka makale a cikin iska kowane 3m. Kasan ginshiƙin hanyar kankare yana walda da farantin karfe 90mm × 180mm × 1.5mm. An ɗora farantin karfe huɗu da ƙuƙumma 13mm φ10 don gyara tushen tushen ƙasa, wanda ya tsaya, tsafta da kyau na ɗan lokaci.

zt77
Siffofinshinge na wucin gadi:
1. Tsarin dogara: Tsarin karfe mai haske yana samar da tsarin kwarangwal, wanda yake da aminci da abin dogara, ya dace da bukatun tsarin ƙirar ginin, kuma yana da aminci mai kyau.
2. Kariyar muhalli da tanadi: ƙira mai ma'ana, za'a iya sake yin fa'ida har sau da yawa, tare da ƙarancin asara, babu sharar gini, kuma babu gurɓataccen yanayi.
3. Kyakkyawar bayyanar: Yanayin gaba ɗaya yana da kyau, ciki an yi shi da faranti na kayan ado na kayan ado, tare da launuka masu haske, launi mai laushi, shimfidar wuri, da zane da launi masu dacewa suna da kyakkyawan sakamako na ado.
4. Taruwa mai dacewa da rarrabawa: daidaitattun abubuwan da aka gyara suna da sauƙin shigarwa, kuma lokacin samarwa da shigarwa yana da ɗan gajeren lokaci, musamman dacewa da ayyukan gaggawa ko wasu ayyukan wucin gadi.
5. Babban farashin aiki: kayan inganci, farashi mai kyau, zuba jari na lokaci ɗaya, da sake amfani da su. An yi amfani da shi azaman kayan gini, zai iya rage girman tsari da tushe na ginin. Lokacin ginin gajere ne, jimlar farashin aikin da cikakken farashin amfani ba su da yawa, kuma yana da babban aiki mai tsada.
6. Ƙarfin aiki mai ƙarfi: Ana iya rarraba shi, sake komawa da kuma sake tsara shi fiye da sau 10, kuma tsawon rayuwar rayuwa shine shekaru 15-20.


Lokacin aikawa: Nov-23-2020

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana