Wace gudunmawa ke da itasarkar mahada shingejerin samfuran da aka yi don kare muhallinmu? Shigar da shingen hanyar haɗin yanar gizo da allon kariya na fure na iya haɓaka kamannin samfurin kariyar yadda ya kamata, kuma yana iya guje wa ɗaukacin kyawun wurin da aka ja da ƙasa saboda bayyanar samfurin kariyar. Gidan shingen shinge na bakin karfe yana amfani da wannan fasalin don aiwatar da tsarin sutura. Daidaitawar yanayin ruwa na foda a cikin gado mai ruwa shine mabuɗin don tabbatar da fim ɗin sutura iri ɗaya. Kwancen gadon da aka yi amfani da shi a cikin rufin foda yana cikin "ruwa a tsaye", kuma dole ne a sami lambar ruwa ta hanyar gwaje-gwaje. Gabaɗaya, ana iya shafa shi. Yawan dakatarwar foda a cikin gado mai ruwa zai iya kaiwa zuwa 30-50%. Ana amfani da masana'antun shingen shinge na sarkar don karewa da tallafawa shingen teku, tuddai, hanyoyi da gadoji, tafki da sauran injiniyoyin farar hula. Abu ne mai kyau don sarrafa ambaliya da juriya na ambaliya. Hakanan za'a iya amfani dashi don kera kayan aikin hannu. Warehouse, kayan aikin dakin firiji, ƙarfafa kariya, shingen kamun kifi na teku da shingen wurin gini, hanyar kogi, ƙayyadaddun ƙasa mai gangara (dutse), kariyar aminci na zama, da sauransu.Galvanized sarkar mahada shingeyafi rungumi dabi'ar musamman na iska permeability na sarkar mahada shinge, wanda aka yadu amfani da dutsen kariyar, amfani da gyara duwatsu, da kuma fesa da koren ciyawa tsaba a cimma sakamako na kai waraka a baya mataki. Yana da cikakkiyar haɗuwa da kore da kariya. Ga wasu wuraren yawon buɗe ido, zaɓi ne mai hikima don ɗaukar shinge mafi kyawun shingen hanyar haɗin yanar gizo da kamannin gidan yanar gizo. An inganta hoton kariyar gabaɗaya, wanda zai iya jawo ƙarin fasinjoji zuwa wurin da ya dace don yawon buɗe ido.

Thesarkar mahada shingeba wai kawai yana ba da gudummawa ga kwanciyar hankali na gangara ba, amma a lokaci guda yana hana gangara daga ci gaba da yanayin yanayi da zaizayar ƙasa, kuma ba shi da buƙatu na musamman akan halaye na morphological na gangaren, kuma baya lalata ko canza yanayin ƙasa na asali da gangaren buɗewar yanayin girma ciyayi. Abubuwan da ke gaba ko na gaba na halayen gangara na shingen shingen shinge da kuma yanayin da ake buƙata don gangaren dutsen wucin gadi yana buƙatar kiyaye shi. Tsire-tsire masu kore suna iya girma cikin yardar rai a wuraren buɗe su. Tushen tsire-tsire da tsarin kariyar gangara da ƙarfafa ƙasa an haɗa su. Ta haka ne ya hana gangara da zaizayar kasa, wanda hakan ke kare kasa, gangaren ciyayi, kariyar gangara da kuma lalata manufar kare muhalli mafi kyau.
Zaɓi samfuran da ke da kamanni iri ɗaya da kayayyaki masu kyau don abokan ciniki su iya dubawa da biya lokacin da suke jigilar kaya. Ko da kuwa bayan-tallace-tallace, hali ne mara kyau. Ya kamata samfur ya zama daidai da 'ya'yansa, ba kawai kayan aiki don samun kuɗi ba. Lokacin da muke sayar da kayayyaki, wannan shine lamirin tallace-tallace. Dole ne mu kasance da alhakin abokan cinikinmu. Ya kamata mu zaɓi albarkatun ƙasa masu kyau don samar da samfuran da suka fi dacewa. Wace gudumawa ce samfuran samfuran Guohuawang ke da shi ga kare muhallinmu?
Lokacin aikawa: Oktoba-28-2020